
राष्ट्रवादीचे विधान परिषदेचे आमदार अमोल मिटकरी यांनी मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांचा उल्लेख सुपारीबाज असा केला. या कारणामुळे मनसैनिक संतापले आहेत. याच पार्श्वभूमीवर मनसेच्या काही पदाधिकाऱ्यांकडून अमोल मिटकरींच्या गाडीची काच फोडण्याचा प्रयत्न करण्यात आला. या प्रकरणानंतर आता मनसे सरचिटणीस कर्णबाळा दुनबळे यांनी अमोल मिटकरींना उघड धमकी दिली. “तुला तुडवणार म्हणजे तुडवणारच, तुला कुत्र्यासारखा मारणार”, असे मनसे सरचिटणीस कर्णबाळा दुनबळे म्हणाले.
मनसे सरचिटणीस कर्णबाळा दुनबळे यांनी ‘टीव्ही 9 मराठी’शी संवाद साधला. यावेळी त्यांनी अमोल मिटकरी यांना उघडपणे धमकी दिली. तसेच त्यांनी “पळून जाणं आमच्या रक्तात नाही. आम्ही पळवणारी लोक आहोत”, असे मनसे सरचिटणीस कर्णबाळा दुनबळे यांनी म्हटले.
“तुमची लायकी काय?”
“आम्ही पोलीस आणि संविधानाला मानणारी लोक आहेत. अजित पवारांनी जर तुम्हाला हात दिला नसता तर तुमची लायकी काय होती, हे अमोल मिटकरी यांनी लक्षात ठेवावं. त्यानंतर आपण कोणाबद्दल बोलतो याचा विचार करावा. हे योग्य नाही”, असे कर्णबाळा दुनबळे म्हणाले.