Sangli: सहलीला निघालेली विद्यार्थिनी बसच्या चाकाखाली आल्यानं ठार; कुटुंबावर दु:खाचा डोंगर

0
407

माणदेश एक्सप्रेस न्यूज|सांगली – कॉलेजच्या सहलीसाठी उत्साहाने निघालेली २१ वर्षीय शर्वरी कुलकर्णी यांचा जगातून गळफास झाला, जेव्हा ती सांगली शहराच्या बसस्थानकाजवळ जाणाऱ्या रस्त्यावर जाणाऱ्या एसटीच्या मागील चाकाखाली आल्याने ठार झाली. या दु:खद घटनेमुळे परिसरात हळहळ व्यक्त केली जात आहे.

 

घटनेचा तपशील
गुरुवारी सकाळी साडे-दहा वाजण्याच्या सुमारास शर्वरी, जी बीसीए दुसऱ्या वर्षात शिकत होती, कॉलेजच्या सहलीसाठी मोपेडने निघाली. ज्वालामुखी जवळ एसटी बसने तिच्या मोपेडला ओलांडून चिरडले. तिचे डोके बसच्या मागील चाकाखाली आल्याने ती जागीच ठार झाली. रहदारी वरून ही भीषण घटना घडली, ज्यामुळे अनेक लोक सुन्न झाले. स्थानिक नागरिकांनी चालकावर त्वरित प्रतिक्रिया दिली; पोलिस घटनास्थळी दाखल होते आणि पंचनामा, शवविच्छेदनाच्या तयारीला सुरुवात केली.

 

कुटुंबावर दु:खाचा वकाट
शर्वरी हे त्यांच्या वडिलांच्या अपघाती मृत्यूनंतर आई आणि एका बहिणीसह राहत होत्या. या दु:खद अपघाताने संपूर्ण कुटुंब निखळून पडले आहे. मोठ्या बहिणीने, सोनाली कुलकर्णी यांनी पोलिसात फिर्याद दाखल केली आहे. आरोपी चालक नितीन श्रीरंग शिंदे याच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे .

 

अपघातस्थळावरील समस्या
घटना घडलेल्या रस्त्यावर गर्दीमुळे वाहतूक कोंडी निर्माण झाली होती. स्थानिक नागरिकांनी रस्त्यावरील पार्किंग व अरुंद रस्त्यामुळे अपघात्याची गंभीरता वाढल्याचा उल्लेख केला. यावर उपाययोजना करण्याची मागणी वाढली आहे.

 


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here